TNTN QUẬN THANH KHÊ

Một cộng đồng thanh niên tình nguyện văn hoá

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

cười lượm lặt

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
silver
Thủ lĩnh thanh niên
Thủ lĩnh thanh niên

Bài gửiTiêu đề: cười lượm lặt   5/8/2008, 11:28 am

Một anh chàng gọi điện cho bạn gái: - Alô! Con chim nhỏ của anh à? - Không! chim bố đây. - Ấy chết! Cháu xin lỗi bác!
Bác có khỏe không ạ? - Khỏe để đánh nhau với ai? - Dạ... cho cháu hỏi Hoài có nhà không ạ? - Nó không có nhà thì là dân vô gia cư à? -Dạ, dạ... ý cháu là Hoài có ở nhà không ạ? - Nếu không thì sao? - Thế... Hoài đi đâu ạ? - Đến cơ quan rồi. - Bác cho cháu số điện thoại của Hoài được không ạ? - Nó có nhiều số lắm. - Bác cho cháu xin một số thôi ạ!
- 8... -... 8 rồi... mấy nữa ạ? - Thì cậu bảo chỉ cần một số thôi mà!!! - Dạ Bác cho cháu xin hết 7 số đuợc không ạ?
- 8 4 7 6 2 5 4, có điều cậu muốn sắp thế nào tùy cậu ^^

Một sĩ quan về nhà bắt gặp vợ ngoại tình với 1 sĩ quan khác, ông bình tĩnh nói: - Ông ra ngoài, chúng ta sẽ giải quyết
theo kiểu đàn ông. Sau đó ông ta đề nghị bắn 2 phát đạn lên trời, rồi cả hai giả vờ chết, nếu bà vợ ôm người nào thì
người đó sẽ ở lại với bà ta. Nghe tiếng súng nổ bà vợ mở cửa và kêu to: - Anh ơi chui ra đi, cả 2 thằng ngốc đều chết hết rồi... !!!

Giờ văn, thầy giáo : - theo các em, thế nào là sự rung động trước cái đẹp? 1 bé trai: - thưa thầy, ví dụ như khi ta đứng trước hoa hậu hoàn vũ khỏa thân 100% ạ! thầy: - em ra ngay khỏi lớp, ngày mai mời phụ huynh đến gặp tôi!
Ngày hôm sau, thầy vào lớp, thấy bé trai nọ lầm lỳ trốn xuống ngối tít tận cuối lớp, dãy bàn cuối cùng. thầy: -ai cho phép em tự tiện đổi chỗ? Phụ huynh đâu, sao không thấy đến? trò: -thưa thầy, bố em bảo là, nếu thầy không thấy rung động khi đứng trước hoa hậu khỏa thân, thì thầy là người bệnh hoạn, pê-đê, bố em kinh tởm không muốn gặp, còn em phải ngồi tránh xa thầy ra

Một người Pháp, một người Mỹ và một người VN tranh luận xem Adam và Eva là người nước nào. Người Pháp: - “Trần truồng và trụy lạc ngay trước mặt Thượng đế như thế, chỉ có thể là dân Pháp”. Người Mỹ: - “Yêu tự do đến mức lẽ ra có thể sống hạnh phúc, chỉ cần đừng đụng đến trái táo, vậy mà họ vẫn không chịu sự cấm đoán đó, thì chỉ có thể là dân Mỹ”. Người VN lúc ấy mới lên tiếng: - “Quần áo chẳng có, nhà cửa chẳng có, thậm chí đến ăn một trái táo cũng bị cấm, thế mà vẫn bảo là sống trên Thiên đường, thì chỉ có thể là dân VN...”

Sư cụ: - Làm người không được sát sinh, nếu kiếp này con giết trâu, kiếp sau con phải hóa thành trâu đền tội, kiếp này giết heo thì kiếp sau là heo, giết ruồi giết gián cũng thế!... Đồ đệ: - Dạ, vâng !.. vâng !..con hiểu rồi ạ !...
Nếu con muốn kiếp sau làm người nữa, kiếp này con phải... giết người !
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/silver_and_river_137
loptruong07t3
HLV cấp I
HLV cấp I

Bài gửiTiêu đề: Re: cười lượm lặt   5/8/2008, 11:59 am

sặc.gặp ông bố như vậy chắc điên lên mất quá.Hy vọng sau này có gọi cho ai cũng đừng gặp ông bố kiểu này,Chêt mất,.

*====*=====*=====*=====*=====*=====*=====*=====*=====*=====*=====*====*
CHỜ EM TỪNG CƠN GIÓ VỀ ĐÂU CHIỀU NÀY
CHỜ EM THÀNH PHỐ VẮNG MÌNH TÔI NGỒI ĐÂY

ANH SẼ CHỜ EM "HÃY TIN ANH NHÉ BÉ"
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/gameover251vnn
Ô mai tiểu tử
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: cười lượm lặt   5/8/2008, 1:16 pm

Khửa khửa... ghét của nào trời trao của nấy đó anh ơi....

Ha ha ha, mà nói thế thì có khi Adam và Eva là người VN thật ý nhấy?!?

Sau khi biết rằng Alibaba đã có được mật khẩu mở cửa kho báu là "Vừng ơi ! mở ra" thì 40 tên cướp đã quyết định đổi lại mật khẩu và yên tâm ra về.

Đến sáng ngày hôm sau, 40 tên cướp trở lại kho báu của mình và há hốc mồm vì ngạc nhiên: Toàn bộ kho báu đã bị vét hết sạch. Chỉ còn trơ trơ lại trên cửa hang kho báu một dòng chữ "HACKED BY ALIBABA"
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/hetxienoai
b0_gi4
Thủ lĩnh thanh niên
Thủ lĩnh thanh niên

Bài gửiTiêu đề: Re: cười lượm lặt   8/8/2008, 10:11 am

Kiếp này giết người Question giết gái để kiếp sau làm con gái đc kô nhỉ
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cười lượm lặt   

cười lượm lặt
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang